
Ni mahali watoto wanapofahamu 
kuwa wanapendwa, hupenda 

kujifunza na hujifunza 
kuhudumia wengine.

Shule ilianza mwaka 2002 SLS inatoa elimu ya 

ubunifu hadi darasa la saba.Wanafunzi wetu 

wanafurahia mtaala mseto ambao umeundwa 

maalum kukidhi mahitaji ya mtoto wa 

kitanzania,kupitia elimu ya vitendo miundominu 

ya kisasa na walimu mahiri na wanaotosheleza 

kwa uwiano sahihi kati ya walimu na wanafunzi.

vilevile malezi ya kikristo.  

Kila siku hapa SLS kumejawa maajabu, hamasa, 

na furaha ya kujifunza.

Sasa tunapokea maombi ya wanafunzi 
wa kutwa kwa mwaka 2024.

Kwa usahili au kupata taarifa zaidi: 
sihaleadership.sc.tz 

info@sihaleadership.sc.tz
+255 75 692 7610

S L P 224 Sanya Juu, Siha/Kilimanjaro

Mhitimu wa SLS anayesomea uratibu.

Basi la Uhakika la Shule Kutoka 
Sanya juu hadi Boma Ng’ombe    

Shule ya Binafsi ya Kikristo ya 
Mchepuo wa Kiingereza iliyopo 
Kilimajaro Wilaya ya Siha Kijiji 

cha Karansi 

Sasa tunapokea wanafunzi 30 wa 
kutwa darasa la awali kwa mwaka 

wa masomo 2024.

Tuna basi la uhakika la shule kuanzia 
Sanya juu mpaka Boma ng’ombe.

Miundombinu ya kisasa



Wahitimu wa SLS watakuwa viongozi na watumishi wenye 
ujuzi na waledi ambao kwa ubunifu wataleta majibu ya 
changamoto na fursa mbalimbali zitakazojitokeza katika 
familia na jamii kwa utukufu wa Mungu.

Siha Leadership School
•	 SLS inatoa huduma Kilimanjaro 

wilaya ya Siha Tanzania kwa 
miaka21 sasa.

•	 Kwa mfululizo imekua ikishika 
nafasi ya 1 na 2 kiwilaya

•	 Kihistoria wanafunzi wa darasa 
la nne na la saba wanafaulu kwa 
asilimia 100%.

•	 Mpaka sasa wahitimu wa SLS; 
- 147 wapo sekondari
- 90 wamehitimu vyuo vikuu
- 78 wamehitimu elimu ya juu ya 
sekondari

Mabweni mapya

Maktaba ya vitabu na kompyuta

Kujifunza kwa vitendo

Fikra tunduiziumakini

Unapotafuta shule binafsi unahitaji kupa-
ta shule bora kwa mwanao
vilevile unatakiwa kuhakikisha mtoto 
yupo salama,analelewa na kupendwa 
huku akiandaliwa kwenye ulimwengu wa 
kitaaluma,kihisia na kiroho . 

NINI KINAFANYA SHULE YETU IWE YA 
KIPEKEE.

•	 Falsafa ya kijifunza:  Ugunduzi, 
ushirikishwaji na misingi bora ya 
elimu

•	 Utawala: Bodi ya Kimataifa ya 
Wanachama 9. Kamati ya Wazazi. 
Washauri wenza wa Marekani

•	 Vifaa vya kisasa:  Na rahisi kutumia 
vilivyoandaliwa kwa kuzingatia 
viwango.dau wa kimataifa

•	 Historia: Uzoefu,mafanikio na 
ushirika wenza wa kimataifa


